หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ณ จังหวัดนครพนม-มุกดาหาร
ระหว่าง วันที่ 11-13 เดือน เดือน ธันวาคม 2556

[ ทั้งหมด   7 ธ.ค. 2556   8 ธ.ค. 2556   9 ธ.ค. 2556   10 ธ.ค. 2556   11 ธ.ค. 2556   12 ธ.ค. 2556   13 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม พุทธชาด ห้อง ป.1/1,ป.1/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงจันทรา ห้อง ป.6/1 ป. 6/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 60
09.00-16.30
3 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม พุทธชาด ชั้น ป.2/1 ป. 2/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-10.30
4 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงจันทรา ห้อง อนุบาล 2 ป. 4/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-10.30
5 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม เฟื่องฟ้า ห้อง ม. 1/1 ,ม. 1/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 10.30
6 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม หอประชุมชัยพฤกษ์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 1 ห้อง 311 - 313 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 2 ห้อง 321 - 323 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 3 ห้อง 113 - 116 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ภายในอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคารจรืยธรรม ห้อง ภายในอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
8 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 2 ห้อง โสตศึกษา 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร อาคาร 3 ห้อง 323 - 326 และห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนดอนตาล อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธิ์ไทรวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เวทีใต้ถุนอาคาร ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
8 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
9 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
10 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองมุกวิทยาคม อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
08.00 เป็นต้นไป
11 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนมุกดาลัย อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
08.00 เป็นต้นไป
12 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 สนามกีฬากลาง จังหวัดมุกดาหาร อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร ห้อง โรงยิม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง ห้อง 1 - 4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1-4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร3 ห้อง 1-4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหัวบึงทุ่ง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 39

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพระธาตุพนม “พนมวิทยาคาร” อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนแสนพันหมันหย่อน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านต้อง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง ห้องประชุม 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านต้อง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านฝั่งแดง (พระเทพวรมุนีอุปถัมภ์) อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม2 ห้อง หอประชุม 2 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-20.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนแสนพันหมันหย่อน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง ห้อง สนาม 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-20.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวดอน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง ห้อง สนาม 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-20.00
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฝั่งแดง (พระเทพวรมุนีอุปถัมภ์) อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม 1 ห้อง หอประชุม 1 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-20.00
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหัวบึงทุ่ง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม ห้องประชุมเกียติยศ ห้อง หอประชุม 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-20.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพระธาตุพนม “พนมวิทยาคาร” อ.ธาตุพนม จ.นครพนม ประชุมไทรทอง ห้อง ห้องประชุมไทรทอง 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวดอน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง ห้อง สนาม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
16 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านพุ่มแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมัธยม ห้อง ห้องอัฉริยะ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 22 - 42

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 43 - 61
09.00-17.00
17 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนชุมชนบ้านพุ่มแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารประถม ห้อง จริยศึกษา 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 22 - 42

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 43 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม ลานหน้าอาคารอนุบาล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารเซนต์ปีเตอร์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารอนุบาล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารอำนวยการ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
10.00 - 16.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารมารีพิทักษ์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
10.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 4 ห้อง 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารดอนดอกคูณ ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารปรีดรยาธร ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 742 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 41

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 744 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 751 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 753 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 4 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 732 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สารสนเทศฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สารสนเทศฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 5 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารข้างไปรษณีย์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
22 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม ห้องสมุด ห้อง ห้องสมุด 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
23 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม ห้องประชุมครูสัมนาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
24 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
25 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
26 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
27 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
28 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
29 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 สนามศาลากลางจังหวัด อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เวทีใหญ่ ห้อง เวที 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
31 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
32 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
33 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
34 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองจันทน์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
35 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านขามเฒ่ากุดข้าวปุ้น อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
36 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองจันทน์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
37 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านขามเฒ่ากุดข้าวปุ้น อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
38 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 3 (สวนป่าข้างสนามฟุดบอล) 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
39 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สำนักวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมสำนักวิทยบริการ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
40 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 2 (สวนป่าข้าสนามฟุตบอล) ห้อง สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
41 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารสารสนเทศฯ ชั้น 5 ห้อง ราชพฤกษ์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
43 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
44 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
45 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
46 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
47 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารอเนกประสงค์ ห้อง โรงอาหาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ห้องสมุด 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
3 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนคำชะอีพิทยาคม อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านคำชะอี อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร อาคารอนุบาล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม จตุรวิท ชั้น 1-2 ห้อง นวัตกรรม 221 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ห้องประชุมพนมศิลป์ 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
10 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม จตุรวิท ชั้น 3 ห้อง 231-232 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09-14.00
11 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม จตุรวิท ชั้น 1-2 ชั้น 2 ห้อง นวัตกรรม 221 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
14.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A301 A304 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A 309 A 307 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A 209 A 207 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อุตสาหกรรม ชั้น 3 ห้อง E 1 - 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อุตสาหกรรม ชั้น 3 ห้อง E3-4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อุตสาหกรรม ชั้น 2 ห้อง Ep 207 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
7 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อุตสาหกรรม ชั้น 2 ห้อง Ep 205 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
8 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบำรุงพงศ์อุปถัมภ์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
9 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบำรุงพงศ์อุปถัมภ์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร ทรงไทย ห้อง ห้องสมุด 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
10 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนบำรุงพงศ์อุปถัมภ์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร ทรงไทย ห้อง 121-124 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอุเทนวิทยาคาร อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม ศรีวรราช 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุเทนวิทยาคาร อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม ประสงค์วิทย์ ห้อง ห้องสมุด 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
3 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุเทนวิทยาคาร อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม อนุบาล ห้อง อนุบาล1 ,2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 30 - 61
09.30-16.30
4 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าอุเทน อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30
5 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าอุเทน อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม อาคารยมนาถ ห้อง ห้องวิทย์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30
6 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าอุเทน อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม อาคารราชพฤกษ์ ห้อง ห้องภาษาไทย 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30
7 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าอุเทน อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม อาคารปทุมมาศ ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติกาญจนาภิเษก (สวนสุขภาพ) อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เวทีสวนสุขภาพ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 สนามศาลากลางจังหวัด อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เวทีศาลากลาง ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 46 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ปฏิบัติการสัตว์ศาสตร์ 7 ชั้น 1 ห้อง 711 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ปฏิบัติการสัตว์ศาสตร์ 7 ชั้น 2 ห้อง 721 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป 1/3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 16.00
2 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป1/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 16.00
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารยอแซฟ ห้อง อ 1/1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00 - 16.000
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป1/1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00 - 16.00
5 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป1/4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 - 16.00
6 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป.2/3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป.2/1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.00
8 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป. 1/5 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
9 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป.2/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
10 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารยอแซฟ ห้อง อ 1/2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง อ 1/3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป.2/4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
13 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารหอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนต์โทมัส อาโควนัส 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00
2 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนต์โทมัส อาโควนัส 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00
3 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเซนต์ยอเซฟ ห้อง ห้องอนุบาล 2/4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00
4 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนต์โทมัส อาโควนัส 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารรวมใจ ห้อง 322 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารรวมใจ ห้อง 323 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารรวมใจ ห้อง 312 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-12.00
4 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารรวมใจ ห้อง 311 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
2 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 214 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องศิลปะ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องศิลปะ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 223 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 221 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 222 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 215,216 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 225,226 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 213 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 224 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง ห้องดนตรี 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคารโรงฝึกงาน ห้อง ห้องคหกรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคารโรงฝึกงาน ห้อง ห้องคหกรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคารโรงฝึกงาน ห้อง ห้องคหกรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม เวทีสนามหน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม เวทีสนามหน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม ใต้ถุนอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
22 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม เวทีสนามหน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
23 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
24 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
25 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
26 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
27 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
28 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
29 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
30 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
31 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานหน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานหน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
3 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม บริเวณทางเดินมุงหลังคา หน้าอาคาร 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม บริเวณทางเดินมุงหลังคา หน้าอาคาร 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
5 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ใต้ถุนอาคาร 4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ใต้ถุนอาคาร 4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
7 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานข้างหอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานข้างหอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ห้องปฏิบัติการเคมี อาคาร 1 ชั้น 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
10 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ห้องคอมพิวเตอร์ 1 อาคาร 3 ชั้น 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
11 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
12 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]