หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ณ จังหวัดนครพนม-มุกดาหาร
ระหว่าง วันที่ 11-13 เดือน เดือน ธันวาคม 2556

[ ทั้งหมด   7 ธ.ค. 2556   8 ธ.ค. 2556   9 ธ.ค. 2556   10 ธ.ค. 2556   11 ธ.ค. 2556   12 ธ.ค. 2556   13 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 13 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงจันทรา ห้อง ป.5/1 ป. 5/2 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-10.30
2 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงจันทรา ห้อง อนุบาล 1 ป. 4 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
3 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงจันทรา ห้อง อนุบาล 2 ป.4/2 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม แสงตะวัน ห้อง ห้องสมุด คห 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ภายในอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคารจรืยธรรม ห้อง ภายในอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร อาคาร 2 ห้อง โสตศึกษา 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนดอนตาล อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธิ์ไทรวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เวทีใต้ถุนอาคาร ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
8 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนตาลวิทยา อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง ห้อง 1 - 4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1-4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาหนาด อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร3 ห้อง 1-4 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหัวบึงทุ่ง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 39

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพระธาตุพนม “พนมวิทยาคาร” อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เต๊นท์ ห้อง เต๊นท์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนแสนพันหมันหย่อน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านต้อง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง ห้องประชุม 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านต้อง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
9 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหัวบึงทุ่ง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม ห้องประชุมเกียติยศ ห้อง หอประชุม 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-20.00
10 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพระธาตุพนม “พนมวิทยาคาร” อ.ธาตุพนม จ.นครพนม ประชุมไทรทอง ห้อง ห้องประชุมไทรทอง 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
11 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวดอน อ.ธาตุพนม จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง ห้อง สนาม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
12 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนพระกลางวิทยาคาร อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคารอารักษ์ ห้อง ห้องจริยธรรม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
13 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนพระกลางวิทยาคาร อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคารเทพา ห้อง ห้องจริยะ 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
14 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพระกลางวิทยาคาร อ.ธาตุพนม จ.นครพนม อาคารอำนวยการ ห้อง จริยธรรม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
15 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านพุ่มแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมัธยม ห้อง ห้องอัฉริยะ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 22 - 42

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 43 - 61
09.00-17.00
16 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนชุมชนบ้านพุ่มแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารประถม ห้อง จริยศึกษา 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 22 - 42

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 43 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม ลานหน้าอาคารอนุบาล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารเซนต์ปีเตอร์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันตยานันท์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารอนุบาล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.30 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 4 ห้อง 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารดอนดอกคูณ ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารปรีดรยาธร ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 742 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 41

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 744 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 751 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 753 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 1 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 2 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 3 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 4 ห้อง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 732 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สารสนเทศฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สารสนเทศฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 5 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารข้างไปรษณีย์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
22 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม ห้องสมุด ห้อง ห้องสมุด 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
23 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม ห้องประชุมครูสัมนาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
24 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
25 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
26 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านนาคอกควาย อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
27 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
28 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
29 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 สนามกีฬากลาง อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เวทีใหญ่ ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
31 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
32 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
33 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 3 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
34 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองจันทน์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
35 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านขามเฒ่ากุดข้าวปุ้น อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
36 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองจันทน์ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
37 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านขามเฒ่ากุดข้าวปุ้น อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
38 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 3 (สวนป่าข้างสนามฟุดบอล) 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
39 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม สำนักวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมสำนักวิทยบริการ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
40 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 2 (สวนป่าข้าสนามฟุตบอล) ห้อง สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
41 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม อาคารสารสนเทศฯ ชั้น 5 ห้อง ราชพฤกษ์ 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
43 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
44 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
45 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองญาติ อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวที 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
46 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีกลางแจ้ง 1 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
47 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม เวทีอาคารอเนกประสงค์ ห้อง โรงอาหาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
8.30-16.00
48 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหว้านใหญ่ อ.หว้านใหญ่ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
49 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสามขามิตรภาพที่ 3 อ.เมือง จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
50 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร เวทีกลางแจ้ง ห้อง เวทีกลางแจ้ง 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
51 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
52 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนหว้านใหญ่วิทยา อ.หว้านใหญ่ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
53 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมุกดาลัย อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เวทีกลางแจ้ง ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
54 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
55 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนยอแซฟมุกดาหาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
56 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนคำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 2 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
57 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนชุมชนศรีบุญเรือง อ.เมือง จ.มุกดาหาร ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 60
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ห้องสมุด 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
3 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 2 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร เต็นท์ ห้อง เต็นท์ 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 11.00
6 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนคำชะอีพิทยาคม อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
8 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม จตุรวิท ชั้น 3 ห้อง 231-232 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม จตุรวิท ชั้น 1-2 ชั้น 2 ห้อง นวัตกรรม 221 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A 201 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A301 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร พาณิชย์ ห้อง A309 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบำรุงพงศ์อุปถัมภ์ อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร สามัญ ห้อง 1 ,2 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพฯนิคมคำสร้อย อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหาร สามัญ ห้อง 3,4 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ภาคสนาม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ภาคสนาม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ภาคสนาม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
4 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเวินพระบาท อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม อเนกประสงค์ 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเวินพระบาท อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม เพียงจันทร์ ช.2 ห้อง ป.6 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
6 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเวินพระบาท อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม ตะวันฉาย ห้อง อนุบาล 2 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.30-16.30
7 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ภาคสนาม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30
8 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ภาคสนาม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดแข้ อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร 5 ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเหมืองบ่า อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนทีโอเอวิทยา อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร อาคาร 3 ห้อง ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร ใต้ถุนอาคาร ห้อง ใต้ถุอาคาร 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านคำชะอี อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร หอประชุม ห้อง เวที 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 โรงเรียนผึ่งแดดวิทยาคาร อ.เมืองฯ จ.มุกดาหาร อาคารอำนวยการ ห้อง ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย คณะเกษตรและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนครพนม อ.เมืองฯ จ.นครพนม ปฏิบัติการสัตว์ศาสตร์ 7 ชั้น 1 ห้อง 711 11 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป.2/3 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.00
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง ป 3/1 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 31

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนต์โทมัส อาโควนัส 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00 - 16.00
2 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนโทมัส อาไควนัส 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม อาคารเซนต์ยอเซฟ ห้อง ห้องอนุบาล 2/4 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
4 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก อ.นาแก จ.นครพนม เซนต์โทมัส อาโควนัส 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนธารน้ำใจ อ.นาแก จ.นครพนม อาคารรวมใจ ห้อง 321 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม 12 ธ.ค. 56เวที่สนามหน้าอาคาร 1 13 ธ.ค.56 หอประชุม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
2 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาแกพิทยาคม อ.นาแก จ.นครพนม 12 ธ.ค.56 เวทีสนามหน้าอาคาร 1 13 ธ.ค.56 หอประชุม 12 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานหน้าอาคาร 1 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ใต้ถุนอาคาร 4 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ใต้ถุนอาคาร 4 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
4 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานข้างหอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
5 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานข้างหอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานหน้าอาคาร 3 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
7 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ลานหน้าอาคาร 3 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
8 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ห้องคอมพิวเตอร์ 1 อาคาร 3 ชั้น 2 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม ห้องปฏิบัติการเคมี อาคาร 1 ชั้น 1 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 - 12.00
10 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
11 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
12 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
13 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
14 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา อ.นาแก จ.นครพนม หอประชุม 13 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]